(23/07/2024)
Sáng ngày 19/7/2024, Sở Công Thương tỉnh Bắc Giang tổ chức Hội nghị đánh giá và phân tích chỉ số DDCI năm 2023 nhằm xác định những điểm mạnh, yếu và đưa ra các giải pháp cụ thể nhằm cải thiện chỉ số DDCI năm 2024, tạo điều kiện thuận lợi cho doanh nghiệp phát triển, và nâng cao năng lực cạnh tranh của tỉnh trong thời gian tới. Tham dự Hội nghị gồm có Lãnh đạo Sở; cán bộ, người lao động các phòng chức năng và trung tâm thuộc Sở; Lãnh đạo Trung tâm tư vấn và hỗ trợ doanh nghiệp tỉnh Bắc Giang